Zoom Logo

TZ Diaspora na Athari za Kiuchumi za Covid-19 - Shared screen with speaker view
Pius JOSEPH
01:02:53
Nashauri TZ Serikali Iongeze Vituo Zaidi vya Kupima na Ku-Collect Wagonjwa Wenye Dalili(Symptoms) za Awali.
Steve Nkurlu
01:04:13
Je, kuna mkatatati wa serikali kuwa na usemaji kamili - maana yake ni kuwa sauti moja kati ya wakuu wa mikoa/wilaya vs, wizara ya afya? Wakuu hawa wanashauriwa na kutoa statements kutokana na maono ya wafanyakazi wa sekta ya afya?
Henry Mruma
01:04:24
Wataalamu wa Afya. Tunapata shida kuelewa hizo sababu za kiuchumi zinazo zuia kuchukuliwa hatua madhubuti za kiafya kuzuia corona kisa uchumi utayumba. Hali tunajua watu wakiumwa uchumi utayumba tu. Nini mtazamo na sababu zenu wachumi
Pius JOSEPH
01:05:18
Nashauri TZ Twende Phased Lockdown kwa Kufanya Kazi kwa Shift Na Tuache Ofisi Ziwe Sanitized Wakati wa Ku-Change Shift.
Petronila Mlowe
01:05:47
Due to current lockdown, quarantines and governments provisions , I strongly believe agricultural sector in particular food chain supply is highly affected. What is the contingency plan does our country Tanzania currently have with regard to food security plan.
Idrisa Kinyagu
01:06:08
nashauri elimu ya social distance ifanyiwe kazi haraka ili kila mtanzania ajitambue....pia sasa ni muda wa serikali kutoka tamko wa watu tufae barakoa....maeneo ya kariakko bado ni hatar sana
Pius JOSEPH
01:06:44
Nashauri Dar Iwe Temporarily Locked Down.Kuna Maeneo Yanaonekana Kuwa Hatarishi kwa Muingiliano TZ.
Pius JOSEPH
01:08:41
Hasa Dar,Tanga,Zbar,Mbeya,Arusha na All Northern/Western/Sea Border especially Indian Ocean.
Kaleb D Kiula
01:10:56
Bado kuna ukakasi kdg kwenye issue ya kua lazima tuwe na mgeni toka nchi ambayo ina higher outbreak ndo tuwe worried, now Tanzania tuna cases kwa nini tusiwe tunapima tu kila mgonjwa anaekuja na Respiratory complaints? na tunafunga vyuo na shule lakn masoko ,mikusanyiko ya makanisa bado watu ni wengi mno hii ni aina gani ya kuepuka na infectious virus kama huyu?
Sofia Kitery
01:26:22
hello! hii ni nzuri sana
Frank Minja
01:27:13
Asante sana .. karibuni na maswali .. tujifunze pamoja!
Kaleb D Kiula
01:27:51
hii lecture inayoendelea inahusiana na nn??
Frank Minja
01:28:17
Kuandika Wosia
Kaleb D Kiula
01:28:50
oooh thank you
John Dabs
01:29:19
Kwenye hii issue ya Will...nlitaka kufahamu kama mtu ana assets katika nchi baadhi ya moja je Will moja itaweza ku'cover zote na kuwa effective kwenye jurisdiction mbalimbali au nahitaji kuandika multiple Wills?
John Dabs
01:29:40
*nchi zaidi ya moja
Mubelwa Bandio
01:30:42
Hilo ni swali zuri na la msingi John Dabs. Naamini atalijibu
Hussein Salum
01:31:32
Je, utafahamu vipi kama will imeandikwa na muhusika? lakini pia utafahamu vipi will ameandika kwa kushindikizwa na mtu au watu
Dr. Vida Makundi Mmbaga
01:32:06
Je kuandika will na kuwaonyesha watoto ambao bado wanasoma inaweza kuleta disadvanteages wasifanye biddii wakijua kuwa wameshapewa mali? How to deal with this challenge?
Judith Kileo
01:32:09
Uk hizi healthcare directive ziko the same as USA?
Felicia Simms
01:33:09
Ndugu Hussein ~ KUREKODI VIDEO NI USHAHIDI WA KUTOSHA. Rekodi na share na WATU MUHIMU WAHUSIKA. Hiyo ni uhakiki wa kutosha kuwa hayo ndiyo matakwa yako.
Scholastica Kiemi
01:33:12
Kwahio unapokua una update lazima ufanye kwenye document zote?
Dr. Vida Makundi Mmbaga
01:34:11
Je niniktaka kuandika will kwa mali ambazo ni zako na mwezi wako inakuwaje ? Je ni lazima muandike wote wawili au?
Leila Edward
01:35:14
who are the recommended people kuwa your witness wakati unaandika Will?
Felicia Simms
01:37:55
Leila Edward ~ Ni mtu UNAE MUAMINI, MWENYE UMRI WA MIAKA 18 NA KUENDELEA NA MWENYE VITAMBULISHO VYA KISHERIA. (LEGAL ID)
Anna M
01:38:01
Asante Charles great presentation.
SAMSON MWAIPYANA
01:38:38
Napata shida kusokia sauti
SAMSON MWAIPYANA
01:38:51
kuna mtu ambaye ana same issue?
Frank Minja
01:39:35
Samson - check "audio input" next to microphone
Charles Bishota
01:39:40
Nenda kwenye linki hii: http://tiny.cc/r0pumz
Said Muhammed
01:44:43
Hi document ya contingency plan inapatikana wapi?
SAMSON MWAIPYANA
01:44:59
ok
SAMSON MWAIPYANA
01:45:17
nimekupata Frank
Frank Minja
01:45:30
Karibu mkuu
Hussein Salum
01:47:41
Vipi kuhusu watu binafsi na taasisi binafsi wanachangisha fedha kwa account zao kwa malengo ya kukusanya fedha dhidi ya kupambana na gonjwa hili…..Je Hii imekaaje????
Dina Machuve
01:48:10
What's the status of screening in Tanzania? How many are screened daily? What categories of people are screen?
Viola Mbise
01:51:28
perhaps, labda ueelezee kidogo “approved” inamaanisha nini, kwa mfano logo za serikali kuwepo kwenye vipeperushi etc... “Nguvu ya diaspora kwenye social media”
Julie Makani
02:01:45
Great discussion. Hongera sana to DICOTA.
Mshauri Delem
02:05:04
Nadhani kwa mtazamo wangu, kisera Tanzania bado kuna gap kwenye message. Kuna conflict between Political leadership and technical health expats. Do we think health expats have taken the needed leadership in shaping policies and influence political leaders who have a platform and credibility
Prudencia Kimiti Orridge
02:14:05
Dr Kondo yupo on call today so maybe hayupo
Rwehabura France
02:18:30
Hii naielekeza kwa dada Tina, labda atusaidie ufafanuzi. Mfano kwenye kituo changu ninakofanyia kazi umewekwa utaratibu wa case screening (mahojiano) kwa wagonjwa wote wanaofika kupata matibabu, lakini huduma inayotolewa kwa mgonjwa ambaye ameonekana kuwa na vigezo vinavyomfanya kuwa suspect atapewa barakoa (mask) tu na kunawa mikono kwa chlorine na kumuelekeza aende kituo kinachohusika na matibabu ya Covid-19. Je, kwanini serikali isiweke utaratibu wa suspect wote kuwekwa quarantine eneo ambalo anakuwa suspect na mamlaka zifike kwa ajili ya kumsafirisha badala ya kuachiwa kuchangamana na watu wengine wakati anaelekea eneo lingine kufuatilia matibabu?
Donatus Mutasingwa
02:18:38
@Zawadi Tunaomba tukusanye nguvu na wailio Canada
Laus Mwakalebela
02:20:46
@Zawadi kunamipango ya kutuma mask. My office is working on making some for donations
Martha Mkony
02:22:24
Hongera sana kwa mkutano mzuri
Martha Mkony
02:24:55
Kuna baadhi ya watanzania ambao wako US and CANADA ambao COVID huenda ina major implication kwao mfano wasio na mfumo rasmi, je kuna namna ya mnawasaidia,not necessarily financial
John Njonjo
02:32:11
Swali: hamuoni kwamba raisi na mtazamo wake juu ya hili janga kama unachangia kukatisha tamaa Kwa watu kuchangia Kwa vile uongozi wa juu hauonyeshi mkazo wa janga hili?
Maureen Msabaha
02:34:07
Kwa hali ilivyo Tanzania now tunaingia stage 3, na sio wananchi wengi wanweza kuchukua maamuzi, mnashauri serikali ifanye nini zaidi kuhakikisha maambikizi hayaenei kupitia mikusanyiko? Swali ni kwa anyone ili Tina aweze kuchukua ushauri wetu apeleke mbele!
Magarya Waitara
02:35:19
Ni kweli watu wanaweza kuchukua tahadhari kama kutokwenda kanisani au msikitini. Lakini wakati huohuo hao watu wanaambiwa waende makazini ambako wataweza kukutana na watu wengi lupita usafiri wa daladala nk. Hii inaleta confusion kwa watu. Streamlined leadership ni muhimu sana, hasa kwa Society yetu ya TZ.
Caleb Migomno
02:35:49
Nimeongea na baadhii ya watu TZ nilifurahi Kasika kuwa makanisa yeti mengi wanasalia nje ya makanisa ili Kato a nafasi ya watu kukaaa Mbali.masharti mengine ya kunawa na kutosalimia inaelekea Kushiro kasi kwa Kidaso furani. Nadhani with more education people will continue to make good choices for themselvesh
Maureen Msabaha
02:40:47
Ukiangalia of recent, wagonjwa waliotangazwa walikuwa stage ya mwisho ya ugonjwa na wengine walifariki, inamaana kuwa kuna wengi wanaugua na wako ndani ya community ambao ni asymtomatic, Je tunashauri nini wananchi na serikali ya wa Tz hapo
Agnetta Kamugisha
02:41:20
Hata Marekani "suspects" wanaambiwa kufanya self quarantine. Kama Governor Cuomo. PM Boris Johnson ambaye alienda Hospitali baada ya kuzidiwa.
Donatus Mutasingwa
02:41:23
@Tina Tunaomba ufafanue kuhusu ile pillar ya logistics kama barakoa, ventilators je seri kali imejipanga vipi? Maana hili ni tatizo kubwa dunia nzima
Grace Qorro
02:41:56
Asante kwa discussion hii nzuri! Tunaweza kujua ni lini TZ itaanza decentralised testing.. zonal/regional..
Magarya Waitara
02:43:37
Hivi kuna takwimu ya wangapi wamekuwa tested Covid 19?
David Mrema
02:44:54
www.pamojawecan.wildapricot.org
Janet Mwambona
02:47:31
Hi. I joined late.I just wanted to add that the MOHCDGEC has also drafted SOPs ragarding PLHIV care in the context of Covid19.I work with PEPFAR Tanzania
Maureen Msabaha
02:49:45
@Tina je kama serikali, imejipanga vipi kupokea vaccine ikitokea imeletwa tz, je tutalazimisha watu kuipata?
Zawadi Sakapalla-Ukondwa
02:51:27
Agnetta Kamugisha: 919-724-2291Nassaro Basalama: 919-519-1624Tina Lasway: 919-309-6994Nabila Ghassany: 404-988-2178Zawadi Sakapalla-Ukondwa 301-379-2342
Deborah Carpenter
02:52:38
Dr Tina. elimu ya donning and doffing N95 masks is key kwa health care providers na wananchi to prevent contamination. ni muhimu kufanya respirator fit testing
Malula Nkanyemka
02:54:49
record ya hii meeting will be shared? good discussion.
Sia Joseph
02:55:25
asanteni sana. mbarikiwe stay safe
Kaleb D Kiula
02:55:47
thM
Donatus Mutasingwa
02:56:23
Thanks everyone-very informative discussion. It was good to hear from those who are in Tanzania. Ahsante sana
Dina Machuve
02:56:29
Great talk indeed. well done DICOTA!
Frank Minja
02:56:31
Asante sana Viongozi wote kwa kujiunga nasi
Florida Muro
02:56:53
Asanteni sana woote
Kaleb D Kiula
02:56:54
thank u all , together we can God is with us
Gideon Mlawa
02:57:00
TUHEDA has collected funds for PPE and it will be send wizara ya afya
Tina Lasway
02:57:13
Asanteni wote. #Tukopamoja
Magarya Waitara
02:57:15
asanteni sana
Shubi Kaijage
02:57:16
Well done DICOTA and the rest. Keep the same spirit....! Thanks
Frank Kambira
02:57:17
Aksanteni saana!