Zoom Logo

DICOTA USA's Personal Meeting Room - Shared screen with speaker view
Mkama Tilumanywa
02:53:08
Hi. every one this is Tilumanywa Mkama
LENOVO
03:11:41
I cant hear any of you guys
Ezekiel Kassanga
04:21:09
Hi everyone! I'm Ezekiel from Tanzania. I've joined your session just for acquiring knowledge but I can't hear you.
Oliva Gervace
04:24:27
the meeting starts in the next 45 minutes
Oliva Gervace
04:24:50
In less than 3 hours .. *TZ Diaspora stories from the Covid-19 Frontlines* Habari TZ Diaspora na Nyumbani: Karibuni Jumamosi hii Machi 28, 2020 Kujiunga boyfa hapa: zoom.us/j/2716710258 11am EST/ 10am CST/ 8am PST/ 3pm GMT/ 6pm EAT / Saa 12 jioni Afrika Mashariki DICOTA, ikishirikiana na TUHEDA, tutaratibu majadiliano na Madaktari na Wauguzi WaTZ walio mstari wa mbele kukabiliana na janga la COVID-19 .. UK, Canada na USA. == Dr. Gideon Mlawa, London UK Dr. Donatus Mutasingwa - Toronto, Canada Dr. Nasibu Mwande - Carlisle, UK Dr. Kurwa Nyigu - Virginia, USA Dr. Hamza Hassan - London, UK Moderator: Dr. Frank Minja - Connecticut, USA == Tunawashukuru wote kwa ujasiri wao, kwa niaba yetu na familia zetu. Karibuni sana 🙏🙏
Ezekiel Kassanga
04:26:24
That's perfect, thanks!
Oliva Gervace
04:27:18
Karibu.
Oliva Gervace
04:38:35
Please mute yourself
Celina Mfuko
04:48:49
whats happening now?
Celina Mfuko
04:50:15
nasikia sauti za milango sijui 🤷🏽‍♀️
Celina Mfuko
05:17:56
pls automatically mute all
Abby
05:18:57
not clear
Abudance
05:24:04
Kwakuwa huku Tz hatujaanza kupima hata wasio na dalili zozote, je tutaweza kudhibiti mlipuko
Felicia Bhoke Simms
05:25:58
Nadhani tukisisitiza social distancing kwa kadri inavyowezekana itasaidia sana. Yaani wale wenye ulazima wa kutoka nyumbani ndio watoke huku wakijihadhari (kufunika pua nk itasaidia.
Abudance
05:26:01
Takwimu zinasema nini kuhusu mlipuko unavyoongezeka mpaka kufikia PEAK
Dr Magda’s iphone
05:26:01
Tz wagonjwa waloingia recently wamewekwq quarantine but with no supervision so I was told , isn’t this a high risk ?
Dr Magda’s iphone
05:26:22
yes we can hear
UTILISATEUR
05:29:55
Habari za leo ndugu zangu… nimefanikiwa kujiunga muda huu… kutoka Paris, Ufaransa
Ugumba Kwikima
05:33:35
chief minja hatukuoni kwenye video
Dr Tina Shelukindo
05:35:13
DR Mlawa so after confirming COVID-19 je ni hospitali inahusika na contact tracing?
Dr Tina Shelukindo
05:36:30
and so far kwa COVID-19 cases mlizopata what is the number so far ambayo imekuwa traced as far as the contacts are concerned?
UTILISATEUR
05:48:57
Dr. Minja, sijui kuna wakati ambao utaturuhusu kuawuliza maswali madakari wenu ninyi?
Celina Mfuko
05:54:17
Please Colleagues can we stop saying hii ni kama "Mafua ya Kawaida" because Covid-19 is not...
Dr. Erica Thomas
06:01:03
For Tanzania..i like the lesson...simulation..
Dr. Erica Thomas
06:01:46
and covid 19 suspect client flow..
Florida’s iPhone
06:02:08
simulation very useful indeed...
Dr. Erica Thomas
06:03:42
Tz tuna regional na district hospitals..simulation a must..tupate na standard video ya simulation..au WHO wanayo ?
Aziza Mwisongo
06:04:14
can we slso talk more on symptoms and test results. any symptomatic diagnostic
Aziza Mwisongo
06:07:50
please also share experiences of reinfections and false negatives
Ugumba Kwikima
06:08:39
Kuna mmoja wa mgonjwa ambaye Ni black America,amekuwa akionekana Sana you tube alitoa ushuhuda kwamba alikuwa na fever na cough for 4 days,then anaenda hospitali akaambiwa kwamba Ni mafua tu yatasubside,until alipofaint nyumbani na kumpelekwa hospitali,alipotest Mara 2 akaonekana negative,Hali ikazidi kudetereorate then Mara ya 3 walipompima ndio wakaconfirm yuko infected na COVID 19,so hapo sensitivity n specificity za hizi tests zipo vipi,na je Kuna chance ya kupata false negatives kwa kiasi gani.n which test is highly recommended as far as specificity n sensitivity is concerned
Viola Mbise
06:10:18
Muhimu, sio lazima uwe na insurance kama unaishi marekani kuwa screened na daktari ... muhimu kuongea na daktari yoyote anayoishi karibu na wewe akushauri.... Hospitali za serikali zina madaktari wanayo screen na kutoa ushauri bila malipo na
Dr Magda’s iphone
06:13:05
I have known a patient with suspected of covid but at home advised by nhs for self isolation , she has low grade fever , myalgia, headache , dry cough on and off and also painful eyes lik conjunctivitis and I read another patient also high suspect of covid with similar symptoms with conjunctivitis like symptom .
ulanga
06:14:47
Hongereni sana kwa maelezo mazuri mlioyotoa
Malisela.Kawogo
06:14:49
Dr. Mlawa Ninaomba kuuliza Zaidi ni nani anahusika na contact tracing?
iPhone
06:15:19
Hi Celina, Quite certainly.. your rationale request is within ground! Tatizo watu wengi wamekuwa misinformed kuhusu hii virus, thus the main reason why majority of us have joined this platform. Going forward... Following in details of what’s being discussed here, the previous speaker ameongelea special team arrangements of 4 katika hospital (Doctors, Nurses, Special Assistant pamoja na Runners)... This begs the question of the numbers of such experts available in Our healthy system in Tanzania, just incase the situation escalates?
Malisela.Kawogo
06:15:32
Dr. Hamza good to learn kuwa unaendelea vizuri. Thanks for sharing
Kamazima
06:16:16
Tanzania bado wanaruhusu watu kwenda misikitini na makanisani. Kama shule n avyuo vimefungwa. Je nyie kama mabingwa wa afya mnawasemaje kuhusu swala hilo?
Chambi Chachage
06:16:42
Swali la airborne/aerosol halikujibiwa wiki iliyopita. Kwa hiyo ni kweli inakaa hewani kwa massa kadhaa, hivyo, mtu unaweza kuvuta tu hewa ukaipata? Kama ndiyo, ina maana inabidi tuvae barakoa/mask?
iPhone
06:16:56
Dr Hamza atueleze zaidi remedy alivyo tumia. Ni vizuri atupe zaidi alitumia painkilers kivipi etc . Please tunahitaji Dr Hamza arudi kuelezea perspective ya mgonjwa. Asante
Nelly
06:17:12
as
iPhone
06:17:49
Hi Dr Hamza, pole and it’s good to know you are well. How well are we prepared in Tanzania?
Dr Magda’s iphone
06:17:56
dr hamza which painkiller exactly did you use we did like to know , thanks .
ZiTa Financial Svc
06:18:10
@Dr. Hamza, pole sana.1) Would you kindly share maintenance medicines that you used for comfort and healing?2) Once one recovers from COVID, what are the chances of getting the disease again?
Ezekiel Kassanga
06:18:35
Dr. Hamza alikuwa anaeleza jambo la msingi kuhusu jambo lililomsaidia
Emma
06:19:04
Dr. Hamza, pole sana
Viola Mbise
06:19:17
Pole sana Dr Hamza
Lilian Mkocha
06:19:35
Pole sana Dr Hamza kwa kuumwa Naomba tafhadali tumeudishe
Aziza Mwisongo
06:19:38
can we have dr Hamza complete how he treated himself please
Lilian Mkocha
06:19:47
tumrudishe
Erick
06:19:56
Pole sana Daktari Hamza
kingamkono
06:20:07
Pole Dr. Hamza.Tunaomba umpe nafasi Dr. Hamza amalizie kwenye remedy.
Renn Mgt
06:20:07
Pole Sana Dr. Hamza
Cecilia D.
06:20:23
pole sana Daktari
Florida’s iPhone
06:20:23
Thank you Dr Hamza for sharing, pole sana! hope utapata nafasi kumalizia kuhusu remedies etc
Ezekiel Kassanga
06:20:43
Ningependa kujua hatua za kitafiti kuhusu maendeleo ya upatikanaji wa chanjo na tiba. Vipi kuhusu dhana ya matumizi ya choraquine kama ilivyotajwa na Rais Trump wa Marekani
Aziza Mwisongo
06:20:56
we need a session just on Dr Hamza alone
Elly Benichou
06:21:41
Naomba umrudishe Dr Hamza amalizie remedy aliyotumia
Erick
06:21:42
Hivi kwa nini Task Force iliyoundwa na serikali isiwe na Jopo na Wataalamu, alafu kiongozi mkuu wa kutoa taarifa awe Dr aliyebobea sio Waziri. Dr anaeleweka zaidi kuliko waziri. Hilo mnashauriana vipi
Cecilia D.
06:21:56
mmmmh. jamani msituate hugo amepotosha watu mpaka wamekufa.
Cecilia D.
06:22:38
corr. msimfiate huyo amewapotosha...
iPhone
06:22:53
Maambukizi Je ni airborne pia?
Eliford
06:22:54
swali kwa Dk Mlawa. Je, Kuna utafiti wowote unaoendelea kwenye hospitali yako kuhusu dawa zinazoweza kuleta ahueni na kuponya COVID-19. mfano, ni Nini mnakifanya kutibu lymphopenia.
Elly Benichou
06:22:55
Huyo nani @Cecilia?
Celina Mfuko
06:22:58
@ Prof Minja what is the current situation in Tanzania. In view of quarantee all positive patients?
Hamza Hassan
06:22:59
ahsanteni sana.niteleza tiba nilizotumia.pamoja kuwa covid 19 haina dawa
Neema’s iPhone
06:23:45
pole sana Dr Hamsa
Neema’s iPhone
06:23:55
nice to you smiling
Dan Nkurlu
06:24:05
nafikiri kwa preventative measures na hata handling ya wagonjwa au suspected wagonjwa, kwa Tanzania tuna fursa ya kuwa na guidelines ambazo ni hybrid ya kutoka kwa nchi na organization nyingine ili kuwe na uniformity kuanzia zahanati, Kituo cha afya, mpaka hospitali kuu.
Ezekiel Kassanga
06:24:32
Poles sana Dr. Hamza, ni muhimu utueleze namna ulivofanikiwa kutumia tiba mbadala
Lilian Mkocha
06:26:28
Breaking News in Uk : 260 deaths in past 24hrs
Oscar Kapera
06:26:28
Je kuna ambaye amepona na akapata infections tena?? na Je kwa walio pona kuna ambaye imererapse tena??
Lilian Mkocha
06:27:18
UK deaths now over 1,000
Dr Magda’s iphone
06:27:30
is it true that with covid 19 you can get re-infected ?
Eden Rodrick Mashayo
06:27:41
will you send us REC of this discussion?
Paul Limbu
06:28:04
@Oscar Kapera, Kwa huku China kuna case 1 ilitokea kwa mgonjwa mmoja laiyekuwa na hiyo COVID-19, alipona alafu tena akawa ameupata tena. Lkn alikuja kupona tena
Oliva Gervace
06:28:15
yes the recording will be sent
Oscar Kapera
06:29:12
Naomba kujua kwanini watalam wa wetu wa Afya wanaathirika pia? Je hawafuati IPC vizri au tatizo ni nn??
Valentin Ngorisa
06:29:27
Nitashukuru kupata rekoding ya mjadala huu kwani sisikii chochote labda setting zangu..
Oscar Kapera
06:31:20
virus vinawezakuonekana kwenye mwil baada ya muda gani?? au lazima dalili zianzekuonekana
Oscar Kapera
06:32:51
sijaelewa how comes kwamba mtaalam anaenda kutibu bila kuwa na PPE??
Nuru’s iPhone
06:33:38
nataka kujua... barakoa ya aina gani inaweza kuzuia virusi vya corona
Oliva Gervace
06:34:13
Just FYI, Recording huwa inatumwa baadae kwenye social media. So mnashauriwa ku connect na Dr. Frank Minja kwenye Twitter
Neema’s iPhone
06:34:14
je barakoa za kitenge zinafaa kwa kujikinga?
Oscar Kapera
06:34:16
suala la kuvaa mask ni lazima tutoe na kuelewa umuhim na kwanini mask zinavaliwa na kwa wakati gani tutatatua changamoto wa mask
Georgina
06:34:26
kwa Tanzania wanapima vipi...UK kupimwa ni mpaka uwe unaumwa sana na wameshasema hawatapima wote...
Dr Jessica Baitani
06:35:48
Kwa kuwa kuna mfumuko wa wagonjwa wengi sana, eg New York. Kwa kila mgonjwa unahitaji one PPE full for one encounter for each pt. sasa basi Kama kuna wagonjwa wengi sana ,ni ngumu. New York nurses wanavaa garbage bags
Dr. Juma Magogo
06:35:54
kuna anaefahamu COVID 19 confirmed cases wanatibiwa wapi has hapa Tanzania?
Felicia Bhoke Simms
06:36:37
Yes. Huku USA ukienda Etsy website KAAGIZIE KWA AJILI YA FAMILIA YAKO ~Mkienda sokoni etc. Mkifika tu nyumbani weka ndani ya mfuko kazifue na Bleach na sabuni. Possibly make sure seller is not from a heavily infected country or area (Follow the news)
Emmanuel
06:36:50
as the numbers are increasing in our hospital, as of yesterday, healthcare workers are expected to wear masks.
dereckkaale
06:37:29
Tungependa kujua statistically, medical personnels wangapi mpaka sasa wako infected na covid19 kwa nchi wanayojua hiyo data.
Theresia
06:38:12
Swala la Barakoa ni nyeti mana hata sasa kunaonekana kuwa ziko chache especially N95.
LPA
06:38:14
for countries like Tanzania that have substantially higher HIV (immune compromised sickness). does our curve look the same as the west?
Oscar Kapera
06:39:15
kwa maelezo ya dkt kuhusu matibabu nahis n kutumiankila ulichonacho kutibu make vyote alivyosema n hakuna specific
Deborah’s iPhone
06:40:55
Hawkins enough data to show Kama watu wenye VVU wake katika higher risk of kupata corona
Julie Makani (Phone)
06:41:07
next Tuesday, scientific symposium on COVID-19.
Deborah’s iPhone
06:41:13
hakuna, wako
dereckkaale
06:41:37
Wapi Prof Makani? Link???
Oscar Kapera
06:41:38
Dawa gan mpaka saa hizi imeonesha mafanikio kwa zile zizopo kwenye trial??
Makune Makune
06:42:01
Nadhani alikuwa alijaribu kutibia kila symptom aliyopata...akipata mafua anatibu,kikohozi anatibu,homa anatibu,na maumivu hivyo pia...na amejaribu kutibu vitu hivyo vyote kwa both dawa za kienyeji na za kisayansi
Julie Makani (Phone)
06:42:04
link will be shared
dereckkaale
06:42:17
Asante Prof.
Dan Nkurlu
06:42:27
sharing Trevor Noah interviewing Dr. Fauci https://youtu.be/8A3jiM2FNR8
ZiTa Financial Svc
06:42:48
Thank tou Dr. Hamza, would you kindly share the medication intervals as you took a lot of them. Asante
Deborah’s iPhone
06:43:01
Dr Hamza ukipona na mkeo pia, mna mpango wa kusanitize nyumba yenu? if yes kwa njia gani?
Julie Makani (Phone)
06:43:02
Frank will share. karibuni sana. Tuesday, 31 March 2020. 3pm Tanzania time
Oscar Kapera
06:43:40
long team effects za CORONA ni zipi?? Je kuna effect kwenye mapafu na ini na figo?? kwa wale wanaoumwa Je LFT ipojè??
dereckkaale
06:43:49
Asante Prof. Ziko helpful sana for regular updates.Everything is new when it comes to Covid19
Mwidimi Ndosi
06:44:38
Kuna madaktari hapa kutoka China watupe uzoefu wao kuhusu strategies zilizotumika China?
Tecla
06:44:46
Tunashukuru Sana kwa kutupa his fursa ya kusikiliza ndugu zetu waliopo kwenye frontline ya kutibu Corona
Oscar Kapera
06:44:53
kirusi kinakaa hewan au kwenye surface kwa muda gani ili kujua basics za kudesinfect mitaa na nyumba
Aziza Mwisongo
06:44:55
yes please
Selina’s iPhones
06:45:11
tunaomba Link Profesor Makani
Deborah’s iPhone
06:45:38
Nashauri if possible huko nyumbani MEWATA na MAT waanze vipindi ktk radio na TZ kutoa elimu na taarifa sahihi kuhusu COVID- 19 . itasaidia umma
Dr Milka
06:45:56
Dr Mlawa.tunaomba kujua wagonjwa walio mahututi mnawapatia matibabu gani??
Steph Bilkim
06:46:03
Thanks for this, brilliant idea!
Viola Mbise
06:46:18
couldn’t agree more Deborah
Oscar Kapera
06:46:28
taarifa sahihi zinatolewa na vipindi kwenye media binaratibiwa na WIZARA YA AFYA KUPITIA KITENGO CHA ELIMU YA AFYA KWA UMMA
Emmanuel
06:46:29
answer: Placing patients on Prone can help patients in severe respiratory distress: The use of Rotor Beds.
Dr. Erica Thomas
06:46:36
dr Mlawa. angeshare management protocol ya hospitali yao. hiyo hiyo supportive mgt
Renn Mgt
06:47:53
Swali: Je, ventilators Mpya zinazotengenezwa (newly designed and developed) ambazo zimethibitika kiuhandisi kuwa zinaweza kufanya kazi zinaweza kuruhusiwa kutumika moja kwa moja kwa majaribio au utaratibu upoje ili ziweze kutumika kwa matibabu ya wagonjwa; kwa kuzingatia kwamba ndiyo vifaa vya muhimu sana kwa Wagonjwa mahutiti wanaohitaji msaada huo?
Theresia
06:48:07
Kama wewe si mgonjwa wanashauri kutovaa Barakoa km huhitajiki kuivaa especially mtaani. kwa kuwa unaweze utajigusa machoni km mikono ikigusa macho anyways...
Oscar Kapera
06:48:14
Felicia plz naomba unitumie hiyo Link kupitia +255765263443
iPhone
06:48:24
moderator can you share link ya databases uliyo display?
Emmanuel
06:48:32
IS THERE ANY PHYSICIAN IN TANZANIA WHO CAN SPEAK TO EFFORTS BEING DONE IN HEALTHCARE FACILITIES TO PROTECT OTHER PATIENTS OR HEALTHCARE WORKER??
D
06:48:50
Asanteni sana kwa kushare experience. is possible kwa patient wa corona ambae hajaonesha symptoms kuambukiza wengine?
Kurwa's iPad
06:49:00
sharing for healthcare profession resources I personally use; https://www.covidprotocols.org/
Hamza Hassan
06:49:49
tumedisinfect nyumba yetu baada ya sisi kupona..
Agnetta
06:49:58
Pole sana Dr Hamza! Thanks for sharing. I am now 99.9% certain i had COVID back in January after traveling from DC to Bukoba via ADDIS to Entebbe. About Day 6 in Bukoba i had a soar throat, cold and a temperature. I cut my trip shot and came back to the US through South Africa. From DAR to New York only had water with Lemon which prompted Flight attendants to question if i was fine. I couldn't taste or smell. Day 8 i was back in the US. Day 10 I took Uber to the ER at Duke Hospital. I was treated for dehydration and Bronchitis. I was prescribed CIPROFLOXACIN and flonase. While waiting in the ER i given "Tylenol" and "something for pain. I am allergic to Ibuprofen.At about the same time my Mom was rushed to the hospital in Bukoba with similar symptoms with breathing problems. She was given antibiotics and breathing treatment.
Hamza Hassan
06:50:53
please sana agnetta
leonardbaicky@gmail.com
06:50:57
inaonekana kuwa mlipuko wa ugonjwa huu umeleta hofu na unasisitiza watu kuepuka msongamano...hii imepelekea uhaba wa uoatikanaji wa damu katika nchi kadhaa imewahi ripotiwa mfano Marekani. vipi hii Hali inakabiliwa vipi?
Oscar Kapera
06:51:44
Agneta what was the prognosis ya mama huko BK
Elly Mgumba
06:52:30
je!kufuta simu na laptop with sanitizer inasaidia?what about Methylated spirit?
Blessing MD
06:53:27
Agnetta, pole. vipi mama na contacts wake huku Tanzania waliendeleaje?
Dan Nkurlu
06:53:46
pole sana Agnetta
Aziza Mwisongo
06:55:17
Agnetta pole. how are you doing now?
Aziza Mwisongo
06:55:51
so there is more cases in Tz but undetected
Deborah’s iPhone
06:56:15
mlioko Tanzania ktk community, mnafikiri tuna more than 13 cases labda only that watu hawajapimwa wanaugulia majumbani?
Oscar Kapera
06:56:18
Je PPE inatakiwa kuvaliwa kwa muda wa masaa mangapi?? Je unawezakuitumia kwa wagonjwa tofauti?
Agnetta
06:56:20
Ahsante wote. please note thatI spent the 5 days with my Mom who is bedridden. Here in the US i live alone. Essentially i was "quarantined". I was out of work for weeks for the first time.
Oscar Kapera
06:56:36
na mask iantakiwa kuvaliwa kwa masaa mangapi??
Elly Benichou
06:56:54
pole sana @Agnetta. Hopefully Mama is well and sound as we are chatting now... Did she use local herbs to help her as well? Does your Mom live in the village? Is she still working?
Honor 10 Lite
06:57:08
Je? Kama unaishi na mgonjwa wa corona au uko front line ktk sector ya afya, nguo zako zinatakiwa kufuliwa kivipi? Nguo nazo Zinaweza kubeba virusi?
Viola Mbise
06:57:43
Appreciate you all panelists for all you do.. mmetupata global overview nzuri ya health systems and how you are dealing with the current challenge
Ugumba Kwikima
06:57:57
Dr agnetta tunaomba video plzzzzzz
Mo
06:58:50
are the symptoms worse than malaria?
Deborah’s iPhone
06:59:14
case ya Agnetta ndio imenifanya niwaze na kuuliza Hilo swali hapo juu. I heard in January there was a lot of flu like illness in Dar, could it have been COVID-19... thinking aloud
Irenca
07:01:15
Back in Dec I had same symptoms as what is being explained on COVID 19 ....Inaweza kuwa ndo hii ya sasa...niliumwa wiki nzima and it was serious.... mafua joto kali homa I mean up to 39°C.
Makune Makune
07:01:41
Well around January there was a spike in Influenza cases in Tz as a whole, that is from the National Influenza Surveillance
Irenca
07:01:46
Lakini kwasasa ningependa kujua tukirudi nyumbani kutoka kazini inakuwaje umeshaoga vipo kuhusu nguo zile
Martha
07:01:58
I think there is a possibility
Irenca
07:02:52
maana kama ukioga na kunawa na kupaka sanitize....but nawaza nguo....na vitu ambavyo umebeba kama pochi.... mifuko?! Inakuwaje?!
Makune Makune
07:02:55
So, I believe it wasn't Covid-19, otherwise the cases would have been more serious.but you can't rule it out for sure
Aisa’s iPhone
07:03:07
I had same symptoms here in Dar in Dec 2019
Martha
07:03:14
my husband had similar symptoms like Agnetta amd was not tested for COVID
Aziza Mwisongo
07:03:28
so seems many have been experiencing symptoms but not confirmed ...right?
Felicia Bhoke Simms
07:03:46
Nguo unazovaa nje ~ fua. Pochi chagua utakayoweza futa kwa mchanganyiko wa bleach
Aisa’s iPhone
07:04:01
in dec those symptoms prevailed here in Dar
Deborah’s iPhone
07:04:12
Asanteni for your responses. Stay safe y’all
Irenca
07:05:53
hongera sana kwa watanzania wanajutahidi sana kila sehemu kuna ndoo za maji na sabuni
Elly Benichou
07:06:08
It was CoVID-19 alright @Makune. Remember 80%+ survive it. And because Agnetta has been taking vitamins regularly her immune system was good. I suspect that her mother survived as well because of organic food and herbal remedies she used....
Deborah’s iPhone
07:06:15
Wizard kitengo cha elimu iwashirikishe MEWATA ktk vipindi vyao maana MEWATA inaaminika na kusikilizwa na jamii considering their previous health advocacy
Irenca
07:06:20
hadi vituo vya bodaboda na maduka madogo...masokoni....aisee watanzania wamejitahidi sanaaa
MARYAM AMOUR
07:06:23
Thank you for the discussion. Very informative
Irenca
07:06:26
mabus hayajai sanaa
Deborah’s iPhone
07:06:31
wizara
MARYAM AMOUR
07:06:56
Thank you Dr Deborah, It will be great for the that to happen
Raymond Binya
07:07:13
apologies I left to attend familia hope haven’t missed much
Asha Nyang'anyi
07:07:18
Thanks All for your contributions
Irenca
07:07:19
Doc na wahudumu wote sana afya hongereni sana na tunawashukuru sana kwa kujitoa kweli kuanzia kutoa elimu na kuhudumia waliopatwa na janga hili.... hongereni sana na Mungu awabariki
Irenca
07:08:27
asante sana Felister
Abudance
07:08:38
Dr. Minja asante sana, je timu hii inaweza kutoa ushauri kama timu ya wataalamu kwa Serikali yetu
Elly Benichou
07:09:15
Kindly remember that COVID 19 is not death sentence... up to 90% of infected individuals survive 100%...
Asha Nyang'anyi
07:09:20
Poleni sana Wataalam wetu wa Afya Kwa kazi ngumu mnazofanya kusave maisha ya watu.. Mungu atawakinga.
Aziza Mwisongo
07:09:55
Thank you frontline Drs
Irenca
07:10:15
naomba kuwa whats app group
Oscar Kapera
07:10:44
Je kirusi kinapenya kwenyw ngozi make ukivaa gloves kama hutokuwa makini ukagusa usoni nahis hakuna kinachosaidia
Neema’s iPhone
07:11:16
great job and thanks to the frontliners.
Agnetta
07:11:24
I really THANK the Bukoba hospital and its staff. My family said they saved Mom's life.She also had a mild stroke while there. WELL DONE🙏🙏
Asha Nyang'anyi
07:11:35
Sawa irenca- inbox me your number at +13017932833 and I will add
Neema’s iPhone
07:11:36
we’ll keep on staying home for you 🙏
Neema’s iPhone
07:12:24
pôle sana Agnetta
user’s iPhone fortunata
07:12:59
Asanteni Madaktari kwa kazi kubwa mnazofanya, Poleni mliopata dalili. Mmenisaidia sana.
Irenca
07:13:05
mimi nafanya kazi na mtandao wa Radio za Jamii Tanzania- Community Media/Radio....tunaandaa vipindi vya Radio juu ya COVID 19...Docs ambao watakubali waturekodie Audio clip kwa lugha ya kiswahili vizuri tushee na watu wa vijijini ambako mainstream media hazifiki
Irenca
07:13:56
Asante sana Asha.. Will be texting back soon
Irenca
07:14:37
website yetu ni www.tadio.co.tz its network of community Radio in Tanzania we have 34 community radio all over Tanzania
Irenca
07:15:11
we need kuwafikia watu wa mikoani ambao hawana TV na hawafikiwi na Gazeti wala hawana internet wanasahaulika...
Oscar Kapera
07:15:13
@Irenca tafadhari wasiliana na kitengo cha Elimu ya Afya kwa Umma kilichopo chini ya Wizara ya Afya watakupatia spots na recorded materails kwa ajili ya uelimishaji.
Irenca
07:15:30
my number +255688644622
iPhone
07:15:30
can anyone join the whatsapp group or strictly doctors?
Elly Benichou
07:15:51
Pole sana Agnetta... is she back home now? Is she above 70 years? This will encourage other elderly people I know, for I will share with them
Irenca
07:15:54
nipo pia kwenye kamati hiyo @oscar asante sanaaa
Agnetta
07:15:56
THANK YOU EVERYONE!!
Irenca
07:16:16
asante @Felister on it
Makune Makune
07:16:25
How do we join into the calls uliposema hapo?
Irenca
07:16:53
asanteni sana Docs. be blessed this is so good.
Dr. Beatrice P.K
07:17:00
thanks everyone.
Doris
07:17:04
pls add in WhatsApp group 0689929930 doris
Neema’s iPhone
07:17:12
thanks a lot 👏👏👏
Galaxy J6+
07:17:17
thanks everyone
Doris
07:17:17
thank you so much
Sophie
07:17:27
asanteni
Oscar Kapera
07:17:51
me too naomba niaddiwe kweny group kwa namba +255765263443
Florida’s iPhone
07:17:51
useful discussions Ahsanteni mno
Ibrahim Simiyu
07:17:54
Thanks for sharing your experiences